African Music Lyrics Godwill Babette – Tunakusujudia

Godwill Babette – Tunakusujudia

Tunakusujudia by MP3 MUSIC VIDEO

Tunakusujudia LYRICS by Godwill Babette:
Wastahili kusifiwa
Oooh Mungu pekee Adonai
Wastahili kusifiwa
Oooh Mungu pekee Adonai

Tunakusujudia
Umetukuka enzini
Tunakusujudia
Umetukuka enzini

Tunakusujudia
Umetukuka enzini
Tunakusujudia
Umetukuka enzini

Baba watawala enzini
Hakuna Mungu kama wewe
Baba watawala enzini
Hakuna Mungu kama wewe

Tunakusujudia
Umetukuka enzini
Tunakusujudia
Umetukuka enzini

Wewe ndiwe Bwana wa mabwana
Wewe ndiwe Bwana wa mabwana
Wewe ndiwe Bwana wa mabwana

Mungu kama wewe(Hakuna)
Mungu kama wewe(Hakuna)
Mungu kama wewe(Hakuna)
Mungu kama wewe(Hakuna)

Wewe ndiwe Bwana wa mabwana
Wewe ndiwe Bwana wa mabwana

Tunakusujudia
Umetukuka enzini
Tunakusujudia
Umetukuka enzini

Leave a Reply