Music Lyrics Irene Robert – Sitalia

Irene Robert – Sitalia

Sitalia by MP3 MUSIC VIDEO

Sitalia LYRCIS by Irene Robert:
Tangu nikuwe tumboni mwa mama
Mungu aliniona
Na licha ya mavumbu na mapito
Vikwazo kila kona

Wakipanga mabaya anapangua
Wema na wabaya anawajua
Mitego wanatega anategua
Na hali si zetu anatambua

Yalinitesa mawazo
Mbele giza sikuiona njia
Vikawa vingi vikwazo
Niliumia sana

Yalinitesa mawazo
Mbele giza sikuiona njia
Vikawa vingi vikwazo
Niliumia sana

Machozi yamekauka, sitolia tena
Sitalia, sitolia tena
Sitolia tena, sitolia tena
Nishajua Mungu yuko na mimi

Machozi yamekauka, sitolia tena
Sitalia, sitolia tena
Sitolia tena, sitolia tena
Nishajua Mungu yuko na mimi

Najua atapangua, ooh bwana atapangua
Ooh najua atapangua, Mungu wangu atapangua
Mitego yote atapangua, ee Bwana atapangua
Watesi wote ataondoa, ee Bwana atapangua eeh

Pangua, pangua pangua
Pangua, pangua

Amenitoa gizani (Amenitoa gizani)
Ameniweka mwangani (Ameniweka mwangani)
Amenitoa gizani (Amenitoa gizani)
Ameniweka mwangani (Ameniweka mwangani)

Yalinitesa mawazo
Mbele giza sikuiona njia
Vikawa vingi vikwazo
Niliumia sana

Yalinitesa mawazo
Mbele giza sikuiona njia
Vikawa vingi vikwazo
Niliumia sana

Machozi yamekauka, sitolia tena
Sitalia, sitolia tena
Sitolia tena, sitolia tena
Nishajua Mungu yuko na mimi

Machozi yamekauka, sitolia tena
Sitalia, sitolia tena
Sitolia tena, sitolia tena
Nishajua Mungu yuko na mimi

Leave a Reply