Home African Music Lyrics Mkhululi Bhebhe – Hakuna Mungu Kama Wewe

Mkhululi Bhebhe – Hakuna Mungu Kama Wewe

Hakuna Mungu Kama Wewe by MUSIC VIDEO

Hakuna Mungu Kama Wewe LYRCIS by Mkhululi Bhebhe:
Hakuna Mungu kama wewe Bwana (aaah aah )
No God like the Lord
Hakuna Mungu kama wewe Bwana (aaah aah )
Wamilele eeh eeh eeh
Hakuna Mungu kama wewe Bwana (aaah aah )

Tunamuimbia Mungu Baba eeh
Tunamuimbia Mungu Baba eeh
Wamilele eeh eeh eeh
Wamilele eeh eeh eeh

We will praise Him Jehovah
We will praise forevermore
We will praise Him Jehovah
We will praise forevermore

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here