Home Music Lyrics Walter Chilambo – Unafaa

Walter Chilambo – Unafaa

Unafaa by MUSIC VIDEO

Unafaa LYRCIS by Walter Chilambo:
Macho yameona na tena nimesikia habari njema kwangu
Moyo una shauku pia kukuona zaidi bwana wangu
Nina kiu kiu isio kata aah ni kama nipo jangwani naona vumbi tu
Nahitaji chakula cha roho yangu mi nipone kwa maana nipo jangwani
[ninakuhitaji yeyeeh]

Ukae na mimi ukae ndani yangu nikae na wewe uwe salama yangu
Ukae na mimi ukae ndani yangu nikae na wewe uwe salama yangu
Hakika wewe unafaa [unafaa]

Baba sitamani nije kwako mikono mitupu nibariki nikutolee sadaka
Najua nikiwa mikononi mwako nitakua shwari nitakuwa shwari
Kwa mana ahadi zako si uongo [uongo] ndivyo hivyo unatimiza ahadi
Ndo maana sina wasiwasi ndo maana sina waasi

Ukae na mimi ukae ndani yangu nikae na wewe iwe salama yang
Baba [huhuhuuuh] ukae ndani yangu nikae na wewe [babababababah]
Ni wewe unanifaa unafaa [unafaa]
We ni babaah [unafaa] baba ni wewe unastahili [unafaa]

Njoo ukate kiu yangu

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here