African Music Lyrics Zabron Singers – Ntaweza

Zabron Singers – Ntaweza

Ntaweza by MP3 MUSIC VIDEO

Ntaweza LYRCIS by Zabron Singers:
Kuna kipindi mtu aweza kuvunjika moyo
Anapoona mambo yake hayaendi Mungu
Mwingine hata hujiuliza Mungu yuko wapi
Wanapopitia magumu ya kuvunja moyo

Na kwamba wapi? Au imani sina?
Tatizo ni nini? Nione yote haya
Na kwamba wapi? Au imani sina?
Tatizo ni nini? Nione yote haya

Kwa Yesu na amini bado ninazo nguvu
Nitaweza nitainuka hata ninaposhindwa

Katika yeye anitiaye nguvu mi
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Ndoto zangu kuzitimiza pia mi
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza
Kusahau maumivu ya moyoni
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Nikae nitulie naye
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza

Katika yeye anitiaye nguvu mi
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Ndoto zangu kuzitimiza pia mi
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza
Kusahau maumivu ya moyoni
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Nikae nitulie naye
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza

Ntaweza ntaweza yote ntaweza
Ntaweza baba maisha, ntaweza kwako kuomba
Ntaweza Yesu kusali, ntaweza baba kutii
Ntaweza tu

Hata kwa yale mambo ninasubiri yafunguke
Yale nilioomba na kusubiri unijibu
Nakuamini Yesu hujawahi shindwa
Umewahi fanya hebu fanya tena
Nakuamini Yesu hujawahi shindwa
Umewahi fanya hebu fanya tena

Katika yeye anitiaye nguvu mi
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Ndoto zangu kuzitimiza pia mi
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza
Kusahau maumivu ya moyoni
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Nikae nitulie naye
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza

Katika yeye anitiaye nguvu mi
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Ndoto zangu kuzitimiza pia mi
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza
Kusahau maumivu ya moyoni
Ntaweza, Ntaweza, Ntaweza
Nikae nitulie naye
Ntaweza, Ntaweza, mimi ntaweza

Leave a Reply